Mohammed Wonkoye
Amadou Djibo Mohamed Wonkoye (An haife shi ranar 19 ga Mayu 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ko winger na Horoya.
Mohammed Wonkoye | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Niamey, 19 Mayu 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Nijar | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Tsayi | 175 cm |
Sana'a
gyara sasheA matsayin ɗan wasan matasa, Wonkoye ya shiga makarantar matasa ta ƙungiyar WAFA ta Ghana. Bayan haka, ya sanya hannu a ASEC a Ivory Coast.
Kafin rabin na biyu na 2014/15, ya rattaɓa hannu a kulob na biyu na Portuguese Braga B.[1]
A cikin 2017, Wonkoye ya rattaɓa hannu kan Horoya a Guinea.
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Mohammed Wonkoye at National-Football-Teams.com
- Mohamed Wonkoye at playmakerstats.com