Mohammed Sourour
Mohamed Sourour (an haife shi a ranar sha ɗaya 11 ga watan Maris shekara ta alif dubu ɗaya da ɗari tara da arba'in 1940 ya rasu a ranar ashirin da biyu 22 Agusta, shekara ta alif dubu biyu da ashirin 2022) ɗan dambe ne na Morocco. Ya yi takara a gasar Olympics ta lokacin bazara ta shekarar alif dubu ɗaya da ɗari tara da sittin da takwas 1968 da kuma na shekarar alif dubu ɗaya da ɗari tara da saba'in da biyu 1972 na bazara . [1] A gasar Olympics ta bazara ta shekarar alif dubu ɗaya da ɗari tara da saba'in da biyu 1972, ya yi rashin nasara a hannun László Orbán na Hungary. [1]
Mohammed Sourour | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Marrakesh, 11 ga Maris, 1940 |
Mutuwa | 22 ga Augusta, 2022 |
Sana'a | |
Sana'a | boxer (en) |
Mahalarcin
|
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Mohamed Sourour Olympic Results". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 18 April 2020.