Modou Diagne: (An haife shi ranar 3 ga watan Janairun 1994), ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a kulob ɗin Olympiakos Nicosia na Cyprus. A matsayin matashi, an buga shi don tawagar Faransa U20, amma ya koma tawagar Senegal U23 don gasar cin kofin Afrika na U-23 na 2015.[1] Har ila yau, yana da takardar shaidar zama ɗan ƙasar Faransa.

Modou Diagne
Rayuwa
Haihuwa Mbacké (en) Fassara, 3 ga Janairu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Senegal
Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  A.S. Nancy-Lorraine (en) Fassara2012-ga Yuli, 2019
  France national under-20 association football team (en) Fassara2013-201310
Royal Charleroi S.C. (en) Fassaraga Yuli, 2019-ga Afirilu, 2021
Olympiakos Nicosia FC (en) Fassaraga Augusta, 2021-ga Yuli, 2022
Al-Khor SC (en) Fassaraga Yuli, 2022-ga Janairu, 2023
FC Pirin Blagoevgrad (en) FassaraNuwamba, 2023-Satumba 2024
FCU Craiova 1948 (en) FassaraSatumba 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Modou Diagne at Soccerway
  • Modou Diagne at WorldFootball.net
  • Modou Diagne at the French Football Federation (in French)
  • Modou Diagne at the French Football Federation (archived) (in French)