Miloud Mourad Benamara
Miloud Mourad Benamara (an haife shi a ranar 28 ga Oktoba 1977) ɗan wasan kwaikwayo ne ɗan ƙasar Aljeriya. [1]
Miloud Mourad Benamara | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Oran Province (en) , 28 Oktoba 1977 (47 shekaru) |
ƙasa |
Aljeriya Italiya |
Karatu | |
Harsuna | Larabci |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi |
IMDb | nm6221923 |
Rayuwa ta farko
gyara sasheBenamara ya fito ne daga Oran; ya yi karatun wasan kwaikwayo a Aljeriya kafin ya koma Italiya.[2]
Ayyuka
gyara sasheA Italiya, Benamara ya kasance sau da yawa yana fitowa a matsayin ɗan wasan kwaikwayo a fim da talabijin, yawanci a matsayin Balarabe, ko ɗan ta'adda ko ɗan kasuwa. Ya buga mai share titi a cikin fim ɗin James Bond na 2015 Specter (2015), kuma ya buga Omar, ɗaya daga cikin 'yan kasuwa uku na Iraqi, a cikin Gidan Gucci na 2021. A cikin 2021 ya sanya wa Tahar Rahim lakabin tattaunawar Larabci a cikin fim din The Mauritanian .[3]
Hotunan fina-finai
gyara sasheFim din
gyara sasheShekara | Taken | Matsayi | Bayani |
---|---|---|---|
2014 | Da sauri a cikin gioco | Wakilin C.I.A | |
2014 | Ameluk | Abdul | |
2015 | Idan Agratiano Miracoli | Karim | |
2015 | <i id="mwVA">Spectre</i> | Mai share tituna | |
2016 | Poveri na ricchi | Farouk | |
2018 | A ƙarshe sposi | Amir | |
2019 | Nour | Rashin amfani | |
2021 | Gidan Gucci | Omar | |
2021 | Mauritanian | Mohamedou Ould Slahi | Mai wasan kwaikwayo na murya |
2022 | Ballata dei gusci infranti | Don Ghali |
Talabijin
gyara sasheShekara | Taken | Matsayi | Bayani |
---|---|---|---|
2011 | Ɗauki da kuma fansa | L'uomo arabo a cikin Spiaggia | Kashi na 1.3 |
2012–2013 | Yaƙe-yaƙe na abinci | Lavapiatti del meneghino | Abubuwa 29 |
2016 | Rocco Schiavone | Ahmed | Fim: "La costola di Adamo" |
2018 | I delitti del BarLume | Abdel | Fim: "Il battesimo di Ampelio" |
2020 | Giustizia per tutti | Shafin | Kashi na #1.4 |
2021 | Mina Settembre | Ahmed Bassir | Fim: "Amare è lottare" |
Kyaututtuka
gyara sasheA shekarar 2019 ya lashe, a Quercianella a lardin Livorno, lambar yabo ga mafi kyawun ɗan wasan kwaikwayo don gajeren fim din Humam na Carmelo Segreto (Premio Quercia).[4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "يومية الشعب الجزائرية – نهاية عام سعيدة لمُخرجي "ستاي" و"ملك الاسترداد"". www.ech-chaab.com (in Larabci). Archived from the original on 9 January 2021. Retrieved 31 January 2021.
- ↑ "Miloud Mourad Benamara profile" (in Italiyanci). Stefano Chiappi Management. Archived from the original on 18 October 2016. Retrieved 30 July 2021.
- ↑ "The Mauritanian". AntonioGenna.net (in Italiyanci). Archived from the original on 14 September 2021. Retrieved 14 September 2021.
- ↑ ""Eva" e "Bug" vincono il Quercia Film Festival" (in Italiyanci). comune.livorno.it. 15 September 2020. Archived from the original on 27 November 2020. Retrieved 18 November 2020.
Il premio per il miglior attore è andato a Miloud M. Benamara protagonista di "Humam" di Carmelo Segreto