Michael Yansen Orah (an haife shi a ranar 3 ga watan Yulin shekara ta 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Indonesia wanda ke taka leda a matsayin hagu.[1]

Michael Orah
Rayuwa
Haihuwa Tomohon (en) Fassara, 3 ga Yuli, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persmin Minahasa (en) Fassara2006-2008
PSIR Rembang (en) Fassara2008-2009
PSKT Tomohon (en) Fassara2009-2010
PS Barito Putera (en) Fassara2010-2011
PSPS Riau (en) Fassara2011-2012192
Persepam Madura United (en) Fassara2013-2014380
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara

Mitra Kukar

  • Piala Jenderal Sudirman: 2015 [2]

Farisa Jakarta

  • Lig 1: 2018 [3]

Bali United

  • Liga 1: 2019, [4] 2021-222021–22

Bayanan da aka ambata

gyara sashe
  1. "Indonesia - M. Orah - Profile with news, career statistics and history". Soccerway. Retrieved 11 August 2019.
  2. "Mitra Kukar Juara Piala Jenderal Sudirman". Retrieved 24 January 2016.
  3. "Persija Juara Liga 1 2018". detik. 9 December 2018. Retrieved 9 December 2018.
  4. "Bali United Juara Liga 1 Usai Penantian Lima Tahun". cnnindonesia.com.

Haɗin waje

gyara sashe