Melvin Bibo
Melvin Bibo ɗan wasan kokawa ne na Najeriya.
Melvin Bibo | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Najeriya |
Suna | Melvin |
Shekarun haihuwa | 6 ga Maris, 1977 |
Sana'a | amateur wrestler (en) |
Wasa | wrestling (en) |
Ya lashe ɗaya daga cikin lambobin tagulla a gasar maza ta kilogiram 74 a Gasar Commonwealth ta shekarar 2014 da lambar azurfa a gasar kilogiram 86 na maza a gasar Commonwealth ta shekarar 2018. A cikin shekarar 2016, ya ci ɗaya daga cikin lambobin tagulla a cikin maza na 74 kg taron a gasar kokawa ta Afirka a shekarar 2016 . A gasar kokawa ta Afirka ta shekarar 2018 ya lashe lambar zinare a gasar maza ta 86 kg taron.[1] A cikin shekara mai zuwa a Gasar Kokawar Afirka ta shekarar 2019 ya ci ɗaya daga cikin lambobin tagulla a gasar maza ta 86. kg taron.[2]