Mathys Tel
Mathys Henri Tel (an haifeshi 27 ga ga watan Afrilu 2005) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Faransa wanda ke buga wasan gaba don ƙungiyar Bundesliga Bayern Munich. An san shi da takuwar sa, kamala, da kuma iyawar sa, Tel ya zana kwatance ga takwarorinsa na Faransa Kylian Mbappé da Karim Benzema.
Mathys Tel | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Sarcelles (en) , 27 ga Afirilu, 2005 (19 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Faransa | ||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||
Ma'aurata | Indira Ampiot (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Faransanci Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.83 m | ||||||||||||||||||||||
IMDb | nm14212567 |
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.