Martin Carelse (an haife shi a ranar 21 ga watan Nuwamba shekara ta 1980 a Alberton, Gauteng ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Premier Vasco da Gama .

Martin Carelse
Rayuwa
Haihuwa Alberton (en) Fassara, 21 Nuwamba, 1980 (44 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Kaizer Chiefs2002-2004
Dynamos F.C. (en) Fassara2004-2006
AmaZulu F.C. (en) Fassara2006-2008
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2008-2009170
Free State Stars F.C. (en) Fassara2009-2010220
Vasco da Gama (South Africa)2010-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe

Manazarta

gyara sashe