Mamadou Doucouré (an haife shi a ranar 21 ga watan Mayu shekara ta 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga ta Borussia Mönchengladbach . An haife shi a Senegal, Doucoure ya wakilci Faransa a duniya a matakan matasa.

Mamadou Doucouré
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 21 Mayu 1998 (25 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Paris Saint-Germain-
  France national under-16 association football team (en) Fassara2013-2014
  France national under-17 association football team (en) Fassara2014-2015
  France national under-18 association football team (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 29

Aikin kulob gyara sashe

Doucoure ya koma Borussia Mönchengladbach daga Paris Saint-Germain a shekarar 2016. Bayan ya kasa fitowa fili saboda raunin da ya samu a shekaru hudu na farko a kulob din, a karshe ya fara taka leda a Mönchengladbach a Bundesliga a ranar 31 ga watan Mayu na shekara ta 2020. [1] Ya zo ne a minti na 90 da Florian Neuhaus ya maye gurbinsa a wasan gida da Union Berlin, wanda ya kare da ci 4-1. [2]

Rayuwa ta sirri gyara sashe

An haifi Doucoure a Dakar, Senegal.

Girmamawa gyara sashe

Faransa U17

  • Gasar cin Kofin Zakarun Turai na U-17 : 2015 [3]

Manazarta gyara sashe

  1. "Gladbach's Marcus Thuram dedicates goal to U.S. protests". ESPN. 31 May 2020. Retrieved 31 May 2020.
  2. "Germany » Bundesliga 2019/2020 » 29. Round » Bor. Mönchengladbach – 1. FC Union Berlin 4:1". WorldFootball.net. 31 May 2020. Retrieved 31 May 2020.
  3. Harrison, Wayne (22 May 2015). "Édouard treble gives France second U17 title". UEFA. Retrieved 18 April 2023.