Mahmoud Alaa
Mahmoud Alaa Eldin Mahmoud Ibrahim (an haifeshi ranar 1 ga watan Janairu, 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Masar wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Zamalek ta Masar da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Masar.[1][2] Ya yi takara ga tawagar Masar a gasar Olympics ta bazara ta 2012.[3]
Mahmoud Alaa | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Itay El Barud (en) , 1 ga Janairu, 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | centre-back (en) | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 84 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 189 cm |
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Mahmoud Alaa - Player profile". Soccerway. Retrieved 20 March 2019.
- ↑ "Men's Football". London2012.com. Archived from the original on December 5, 2012. Retrieved July 30, 2012. More than one of
|archiveurl=
and|archive-url=
specified (help); More than one of|archivedate=
and|archive-date=
specified (help) - ↑ "Mahmoud Alaa El-Din Bio, Stats, and Results | Olympics at Sports-Reference.com". web.archive.org. Archived from the original on 14 January 2020. Retrieved 18 July 2020.