Madjid Albry (an haife shi a 23 ga watan Yulin 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ta ƙasar Nijar wanda ke buga wa ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta VfL Pinneberg .

Madjid Albry
Rayuwa
Haihuwa Belbédji (en) Fassara, 23 ga Yuli, 1990 (34 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  SV Werder Bremen II (en) Fassara2009-2010185
  SV Werder Bremen (en) Fassara2009-2010195
  FC Oberneuland (en) Fassara2010-201060
  FC Oberneuland (en) Fassara2010-201160
Altonaer FC von 1893 (en) Fassara2011-2012377
USC Paloma Hamburg2014-201510
  Wedeler TSV2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

An haife shi a Belbege, Niger, Albry ya fara aikinsa na saurayi a kulob ɗin FC St. Pauli na Jamus kafin ya kulla yarjejeniya da SV Werder Bremen a ranar 1 ga Yulin shekarar 2007. Ya fara zama na farko don Werder Bremen II a ranar 15 Satumban shekarata 2009 a cikin 3. La Liga da Kickers Offenbach . A ranar 21 ga Mayun shekarar 2010, an tabbatar da cewa ba za a sabunta kwantiragin nasa ba kuma yana iya barin ƙungiyar a ranar 30 ga Yunin shekarar 2010.

A ranar 23 Janairun shekarata 2010, an sanar da cewa ya sanya hannu tare da FC Oberneuland . [1] A cikin Janairu 2011 ya shiga Altona 93 .

Manazarta

gyara sashe
  1. Alle Transfers auf einen Blick