Lina Chebil
Lina Chebil (Arabic; [1] an haife ta a ranar 19 ga watan Yulin shekara ta 2005) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia wacce ke buga wa ASF Sousse da tawagar ƙasar Tunisia .
Lina Chebil | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 19 ga Yuli, 2005 (19 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Ayyukan kulob din
gyara sasheChebil ya buga wa Sousse wasa a Tunisia . [1]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheChebil ya buga wa Tunisiya kwallo a matakin manya, ciki har da nasarar sada zumunci 4-0 a kan Hadaddiyar Daular Larabawa a ranar 6 ga Oktoba 2021.[2]
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 "المنتخب التونسي لكرة القدم النسائية : قائمة اللاعبات المدعوات لمواجهتي الامارتا و الهند". arriadhia.net (in Larabci). 1 June 2021. Retrieved 7 August 2021. Cite error: Invalid
<ref>
tag; name "a" defined multiple times with different content - ↑ "Match Report of United Arab Emirates vs Tunisia - 2021-10-06 - FIFA Friendlies - Women". Global Sports Archive. Retrieved 8 November 2021.