Lamin Jallow
Lamin Jallow (an haife shi a ranar 22 ga watan Yulin shekara ta alif 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Gambia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan dama na ƙungiyar Serie C Vicenza, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Gambia.
Lamin Jallow | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Banjul, 22 ga Yuli, 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Gambiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa |
attacker (en) Ataka | ||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 80 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 185 cm |
Aikin kulob/ƙungiya
gyara sasheAn haife shi a Banjul, Jallow ya buga wa Real de Banjul, Chievo Verona, Cittadella, Trapani da Salernitana wasa.[1][2] [3]
A ranar 31 ga Janairun shekarar 2019, Salernitana sun saye shi daga Chievo Verona, bayan ya kuma buga musu wasa aro a farkon rabin kakar 2018-19, kuma ya sanya hannu kan kwangilar shekaru huɗu da rabi.[4]
A ranar 30 ga watan Satumba 2020, ya sanya hannu kan kwangilar shekaru uku tare da Vicenza.[5] A ranar 12 ga watan Agusta 2021, ya shiga Fehérvár a Hungary akan lamuni tare da zaɓi don siye.[6]
Ayyukan kasa
gyara sasheYa buga wasansa na farko a duniya a Gambia a 2016. [3]
Rayuwa ta sirri
gyara sasheA cikin watan Nuwamba 2020 ya gwada inganci COVID-19.[7]
Kididdigar sana'a/aiki
gyara sashe- As of 19 December 2021[8]
Club | Season | League | Cup | Other | Total | |||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Chievo Verona | 2014–15 | Serie A | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2015–16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
2016–17 | 2 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0 | ||
2017–18 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
2018–19 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | ||
Total | 2 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0 | ||
Cittadella (loan) | 2015–16 | Lega Pro | 27 | 6 | 2 | 1 | 0 | 0 | 29 | 7 |
Trapani (loan) | 2016–17 | Serie B | 15 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 | 3 |
Cesena (loan) | 2017–18 | Serie B | 36 | 11 | 2 | 1 | 0 | 0 | 38 | 12 |
Salernitana (loan) | 2018–19 | Serie B | 35 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0 | 35 | 6 |
2019–20 | 22 | 6 | 2 | 0 | 0 | 0 | 24 | 6 | ||
Total | 57 | 12 | 2 | 0 | 0 | 0 | 59 | 12 | ||
L.R. Vicenza | 2020–21 | Serie B | 22 | 3 | 1 | 0 | 0 | 0 | 23 | 3 |
Fehérvár | 2021–22 | Nemzeti Bajnokság I | 7 | 0 | 1 | 2 | 0 | 0 | 8 | 2 |
Career total | 166 | 35 | 9 | 4 | 0 | 0 | 175 | 39 |
Kwallayensa na kasa
gyara sashe- Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Gambia. [3]
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 17 Nuwamba 2018 | Independence Stadium, Bakau, Gambia | </img> Benin | 1-1 | 3–1 | 2019 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika |
Manazarta
gyara sashe- ↑ UFFICIALE: Salernitana, arriva Lamin Jallow dal ChievoVerona". Retrieved 14 August 2018.
- ↑ In granata l'attaccante Lamin Jallow" (in Italian). Trapani Calcio. 20 January 2017. Archived from the original on 13 August 2017. Retrieved 3 February 2017.
- ↑ 3.0 3.1 3.2 "Lamin Jallow". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 3 February 2017. Cite error: Invalid
<ref>
tag; name "NFT" defined multiple times with different content - ↑ Lamin Jallow in granata fino al 2023" (in Italian). Salernitana. 31 January 2019.
- ↑ Ufficiale: Lamin Jallow a titolo definitivo dalla Salernitana" (in Italian). Vicenza. 30 September 2020.
- ↑ Transfer news: Lamin Jallow joins Vidi". Fehérvár. 12 August 2021. Retrieved 3 November 2021.
- ↑ Sport, Sky. "11 contagi nel Vicenza, rinviata sfida col Chievo". sport.sky.it (in Italian). Retrieved 2020-11-21.
- ↑ Lamin Jallow at Soccerway. Retrieved 6 June 2018.