Laburaren Ƙasar Madagascar
Laburare na ƙasa na Madagascar (Bibliothèque nationale de Madagascar ) babban ɗakin karatu ne na ƙasar Madagascar.[1] An kafa shi a cikin shekarar 1961 kuma yana cikin Antananarivo. [2]
Laburaren Ƙasar Madagascar | ||||
---|---|---|---|---|
national library (en) | ||||
Bayanai | ||||
Farawa | 1961 | |||
Sunan hukuma | Bibliothèque nationale de Madagascar | |||
Suna a harshen gida | Bibliothèque nationale de Madagascar | |||
Ƙasa | Madagaskar | |||
Mamba na | African Library and Information Associations and Institutions (en) | |||
Wuri | ||||
| ||||
Ƴantacciyar ƙasa | Madagaskar | |||
Region of Madagascar (en) | Analamanga (en) | |||
District of Madagascar (en) | Antananarivo-Renivohitra District (en) | |||
Babban birni | Antananarivo |
Laburaren Ƙasar Madagascar | |
---|---|
Bayanai | |
Suna a hukumance |
Bibliothèque nationale de Madagascar |
Iri | national library (en) |
Ƙasa | Madagaskar |
Aiki | |
Mamba na | African Library and Information Associations and Institutions (en) |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 1961 |
Duba kuma
gyara sashe- National Archives na Madagascar
- Jerin dakunan karatu na kasa
Manazarta
gyara sashe- ↑ Bibliothèque nationale de Madagascar ( Archived October 28, 2012, at the Wayback Machine )
- ↑ "Antananarivo, Madagascar". Archived from the original on 2010-12-20. Retrieved 2023-05-07.
Bibliography
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- OCLC Duniya. Bibliothèque na ƙasa (Jamhuriyar Malagasy) Archived 2022-05-20 at the Wayback Machine