Knox Mutizwa (an haife shi a ranar 12 ga watan Oktoba 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaban Golden Arrows da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Zimbabwe.[1]

Knox Mutizwa
Rayuwa
Haihuwa Bulawayo, 12 Oktoba 1993 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lamontville Golden Arrows F.C.-
  Zimbabwe men's national football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Kwallayen kasa da kasa

gyara sashe
Maki da sakamakon da aka zura kwallaye a ragar Zimbabwe.[2]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 2 ga Yuli, 2017 Filin wasa na Royal Bafokeng, Phokeng, Afirka ta Kudu </img> Swaziland 2-1 2–1 2017 COSAFA Cup
2. 2 ga Yuli, 2017 Moruleng Stadium, Saulsport, Afirka ta Kudu </img> Lesotho 1-0 4–3
3. 2-1
4. 4-2
5. 9 ga Yuli, 2017 Filin wasa na Royal Bafokeng, Phokeng, Afirka ta Kudu </img> Zambiya 1-0 3–1
6. 16 ga Yuni, 2019 El Sekka El Hadid Stadium, Cairo, Egypt </img> Tanzaniya ? –? 1-1 Sada zumunci

Manazarta

gyara sashe
  1. "Zimbabwe – K. Mutizwa – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 16 February 2019.
  2. "Knox Mutizwa" . National Football Teams . Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 14 October 2021.

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Knox Mutizwa at National-Football-Teams.com