Kiwani: The Movie (fim)
Kiwani: The Movie, fim ne na wasan kwaikwayo na shekarar 2008, na ƙasar Uganda. Taurarin shirin sun haɗa da Juliana Kanyomozi, Hannington Bugingo, Allan Tumusiime da Flavia Tumusiime kuma Henry H. Ssali, ɗan jarida ɗan Uganda ne ya ba da umarni kuma ya shirya. Fim ɗin ya ba da labari na dabaru masu arha da barayi da masu satar aljihu ke amfani da su a kan titunan birnin Kampala na Uganda.[1]
Kiwani: The Movie (fim) | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2008 |
Asalin suna | Kiwani: The Movie |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Uganda |
Characteristics | |
Launi | color (en) |
Kintato | |
Narrative location (en) | Uganda |
External links | |
Specialized websites
|
Ƴan wasan shirin
gyara sashe- Hannington Bugingo a matsayin Kaggwa, a pickpocket da conman
- Allan Tumusiime a matsayin Mwesigye, Kaggwa's junior apprentice at pick-pocketing
- Juliana Kanyomozi as Judith, a desperate lonely corporate woman seeking love online
- Flavia Tumusiime a matsayin Pam, a university student and niece to Juliana.[2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Kiwani: The Movie Premieres in Kampala - By Olive Eyotaru Yemima". Music Uganda. Archived from the original on 2013-09-11. Retrieved 2024-02-14.
- ↑ "Kiwani: The Movie Premieres in Kampala". Seeflick. Olive Eyotaru Yemima. Retrieved 2 May 2008.