Kirista Gomis
Christian Gomis (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Hungarian First League Mezőkövesd .
Kirista Gomis | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 25 ga Augusta, 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Faransa | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ya taba bugawa Pacy Ménilles, ASD Cordenons, ÉF Bastia da Paris Saint-Germain B. [1]
A ranar 8 ga Agusta 2023, an ba da sanarwar cewa Gomis ya rattaba hannu kan kulob din Hungarian OTP Bank Liga Mezőkövesd . Ya sanya hannu kan kwangilar shekaru uku masu zuwa. [2]
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Kirista Gomis at Soccerway
- ↑ "Christian Gomis Career Facts". yoothnation.com (in French). Archived from the original on 2020-10-15. Retrieved 2024-03-24.CS1 maint: unrecognized language (link)
- ↑ "Középpályást igazoltunk" [We confirmed a midfielder] (in Harshen Hungari). mezokovesdzsory.hu. Retrieved 9 August 2023.