Khaled Bebo
Khaled El Amin ( Larabci: خالد بيبو ; an haife shi a ranar 6 ga watan Oktoban 1976), wanda aka fi sani da Khaled Bebo, tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Masar .
Khaled Bebo | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Suez, 6 Oktoba 1976 (48 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Egyptian Arabic (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Bebo ya shahara wajen zura ƙwallaye 4 a ragar Zamalek a birnin Alkahira a wasan da ya ƙare da ci 6–1 a ranar 16 ga Mayun shekarar 2002. Wannan dai ita ce rashin nasara mafi girma da Zamalek ta yi tun lokacin da aka fara buga gasar Masar a shekarar 1948. Wannan ne karo na farko kuma kawai a tarihin wasan da kowane ɗan wasa ya samu wannan nasarar. [1]
Ya kuma zura ƙwallaye 3 a gasar cin kofin zakarun nahiyar Afrika ta CAF a shekarar 2001 a wasan karshe da suka yi da Mamelodi Sundowns a wasan da suka tashi 3-0. Taimakawa Al Ahly wajen lashe gasar. [2]
Ƙwallayen ƙasa da ƙasa
gyara sasheMaki da sakamako ne suka fara zura ƙwallaye a ragar Masar:
# | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
. | 4 ga Janairu, 2002 | Ismailia Stadium, Ismaila | </img> Ghana | 1-0 | 2–0 | Sada zumunci |
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Khaled Al Amin – FIFA competition record
- Khaled Bebo at National-Football-Teams.com