Kernkraft 400
Kernkraft 400 " ( Turanci : Ƙarfin Nukiliya 400) waƙa ce da mawaƙin fasaha na Jamus Zombie Nation ya yi kuma na farko daga kundi na farko na 1999 Leichenschmaus . Remix ne na waƙar SID "Star Dust" na David Whittaker, daga wasansa na 1984 Commodore 64 Lazy Jones . Ko da yake ba a fara ba da izinin samfurin ba, an biya Whittaker jimlar da ba a bayyana ba daga Aljan Nation.
Kernkraft 400 | |
---|---|
single (en) da song (en) | |
Bayanai | |
Bangare na | Leichenschmaus (en) |
Ƙasa | Tarayyar Amurka |
Nau'in | Techno |
Mai yin wasan kwaikwayo | Zombie Nation (en) |
Lakabin rikodin | International DeeJay Gigolo Records (en) |
Ranar wallafa | 15 ga Maris, 1999 |
Distribution format (en) | CD single (en) |
Has characteristic (en) | debut single (en) |
An ba da shi azaman guda ɗaya a cikin Oktoba 1999, "Kernkraft 400" ya kai lamba 22 a Jamus a cikin Fabrairu 2000 kuma ya zama babban-10 da aka buga a Flanders da Netherlands bayan watanni da yawa. A watan Satumba, waƙar da aka yi baƙar fata da kuma kololuwa a lamba biyu akan Chart Singles na Burtaniya, ya rage a can har tsawon makonni biyu, kuma ya sami takardar shaidar platinum daga Masana'antar Watsa Labarai ta Burtaniya (BPI) don tallace-tallace da rafuka na akalla 600,000 raka'a. A Amurka, waƙar ta kai kololuwa a lamba 99 akan taswirar <i id="mwHw">Billboard</i> Hot 100 .
Ana amfani da "Kernkraft 400" azaman waƙar wasanni a filayen wasanni (irin su ƙwallon ƙafa na Amurka, ƙwallon ƙafa, ƙwallon kwando, kwando, da hockey ) a duk faɗin duniya kuma an ba da lambar ta takwas ta Wasannin Wasanni a cikin jerin "Top 10". Wakoki na Stadium".
Saki
gyara sasheAn fara fitar da "Kernkraft 400" a Jamus (ta hanyar Drehscheibe) da Spain (ta hanyar Insolent Tracks) a matsayin inch guda 12 akan 20 Oktoba 1999. A shekara mai zuwa, an ba da guda ɗaya a cikin United Kingdom akan 18 Satumba ta Bayanan Bayanai da kuma a cikin New Zealand akan 27 Nuwamba ta hanyar Bang On! lakabi.
Bidiyon kiɗa
gyara sasheBidiyon kiɗan na "Kernkraft 400" yana farawa a cikin ɗakin tashar makamashin nukiliya inda mai ba da labari (Florian Senfter) sanye da tufafin disco na 70s ya fito kuma daga baya samfurin biyu (Cindy da Mindy) suka zo kan rawa. Ɗayan ƙira yana sanya farantin abinci a cikin tanda mai alamar kasuwanci ta Kernkraft 400™ microwave, wanda ke dafa abinci da sauri da zafi fiye da tanda na yau da kullun na sauran ƙirar. Mindy sannan ya shiga daidaitaccen gadon tanning, yayin da Cindy ke jira kafin ya shiga Kernkraft 400™. Mindy ya bayyana tan konewar rana, yayin da Cindy yana da cikakkiyar hasken rana wanda har ma ya yi aiki a ƙarƙashin rigar bakin teku. A ƙarshe, mai watsa shiri yana zaune a kan kujera a cikin ɗakin studio, kashe kyamara, inda yake bincika daidaitaccen vibrator da nau'in Kernkraft 400™. Yayin da kyamarar ta janye, ana ganin mata biyu suna gudu zuwa wurin mai masaukin baki yayin da ake ganin ma'aikatan samar da bidiyo sanye da hazmat suits .
Hendrik Hölzemann, Grischa Schmitz da Dominique Schuchman ne suka shirya kuma suka ba da umarnin faifan bidiyon, waɗanda a lokacin suna karatun fim a Filmacademy Ludwigsburg, a ƙarƙashin sunan Hotunan tsoro.
liyafar
gyara sasheZaɓi ya ba wa ɗayan bita da ke lura da shahararsa da ke bayyana cewa yana da "maraba a cikin Pacha kamar yadda yake a cikin tashar jirgin ƙasa ta Munich, Tongo da Coxo kamar wannan fasahar Teutonic," da kuma lura cewa "Ba mummuna ba ne ga wasu DJs da ake kira Splank. da Mooner".
A cikin bayanin kula na kiss mix album Kiss House Nation 2001, Editan Kiss na Mixmag Matthew Kershaw ya kira waƙar a cikin waƙoƙin kulob na 2000 na "uncategorisable", lura da shi "an yi nasara a ko'ina daga gidan talabijin na yara zuwa mafi kyawun kulab din fasaha na kasa. Shin fasaha ne, trance, electro ko house? Ba wanda ya sani, kuma a gaskiya, babu wanda ya damu."
A cikin shahararrun al'adu
gyara sashe"Kernkraft 400" ya fara karɓar wasan watsa shirye-shiryen rediyo na Amurka akan tashar makamashi mai lamba 92.7 & 5 a yanzu a Chicago, Illinois a cikin 2001. Saboda shahararsa a kowane zamani a wannan tashar an fara gabatar da shi ga masu sha'awar wasanni a wasannin ƙwallon ƙafa na filin wasa na Chicago Rush . Waƙar ba waƙa ce da aka fito da ita ba yayin gabatar da ƴan wasa amma ta karɓi wasa na yau da kullun a lokacin hutu da hutun kasuwanci don taimakawa wajen sanya masu sha'awar ƙwallon ƙafa na Amurka surutu da tada hankali a filin gida na ƙungiyar a Allstate Arena a unguwar Rosemont, Il.
An nuna waƙar a taƙaice a cikin 2004 Edgar Wright fim ɗin Shaun na Matattu .
“Kernkraft 400” masu fasaha daban-daban ne suka yi samfurin, gami da rapper The Game a cikin waƙar " Red Nation ".
Yawancin kungiyoyin wasanni masu sana'a, ciki har da Boston Bruins, Milwaukee Admirals, Toronto Maple Leafs, Los Angeles Dodgers, New Jersey Devils, Atlanta United FC, Atlanta Braves, Real Valladolid, Celtic, AC Milan, PSV Eindhoven, Tranmere Rovers, Pittsburgh Steelers, da Oklahoma City Thunder suna wasa (ko kuma sun buga) "Kernkraft 400" ko dai a matsayin wani ɓangare na gabatarwar pregame, bayan zura kwallo, ko don nasara.
Seattle Mariners kuma suna buga waƙar bayan babban bugu ko yayin zanga-zangar a T-Mobile Park . Kwallon kafa na Jihar Penn yana amfani da "Kernkraft 400" tun a farkon 2005. A lokacin hutu a cikin waƙar, magoya baya suna rera "Mu Are Penn State."
Waƙar ta zama waƙar waƙa ga magoya bayan ƙwallon ƙafa na Welsh a lokacin yakin neman cancantar ƙasarsu na UEFA Yuro 2016 . Wannan ya samo asali ne daga wani abin da ya faru bayan da suka tashi 0-0 da Belgium a Stade Roi Baudouin a Brussels, inda magoya bayan Welsh da ke balaguro suka yi raye-raye da sha'awar wakar da ake yi a kan na'urar adireshi na filin wasan. Sakamakon haka, an buga waƙar kafin a dawo wasan a filin wasa na Cardiff City ranar 12 ga Yuni 2015.
Ƙungiyoyin UCF sun fara amfani da "Kernkraft 400" a matsayin waƙar tasu aƙalla a farkon 2007 tare da buɗe filin wasa na FBC Mortgage . Lokacin da waƙar ta kunna, magoya bayan UCF suna tsalle suna rera "UCF Knights" yayin hutu a cikin waƙar. Wakar dai ta zama cece-kuce a harabar jami’ar, inda ta zama abin sha’awa ga magoya bayanta su fara tsalle-tsalle, wanda idan aka yi shi tare da hadin gwiwa ya sa filin wasa ya yi ta hargitsi, ya sa aka yi masa lakabi da “The Bounce House”. Da farko jami'an jami'ar sun so su daina kunna waƙar gabaɗaya don dawwama a filin wasan da aka gina, amma bayan binciken tsaro ya nuna cewa ba a yi wani lahani ba, sai suka yanke shawarar yin ɗan gajeren bidiyo na waƙar a lokacin wasa.