Judith Soko (an haife ta a ranar 31 ga watan Maris shekara ta 2004) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambia wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga YASA Queens da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Zambia . Ta buga wasanni biyu na sada zumunta da Zambia; yayin da ta kasance memba a cikin 'yan wasan da suka fafata a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekarar 2022, ba ta shiga gasar ba. An nada ta a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA shekarar 2023 .

Judith Soko
Rayuwa
Haihuwa Zambiya, 31 ga Maris, 2004 (20 shekaru)
ƙasa Zambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Green Buffaloes Ladies FC (en) Fassara-2022
  Zambia women's national association football team (en) Fassara2021-30
YASA Queens (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Judith Soko sanye da riga mai lamba biyu

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Judith Soko at Global Sports Archive
  • Judith Soko at Soccerway

Template:Navboxes