Jefferson Baiano
Jefferson Silva dos Santos (an haife shi a ranar 10 ga watan Mayun shekarar, 1995), wanda aka fi sani da Jefferson Baiano, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Brazil. Yana kuma taka leda a Bucheon a matsayin aro daga Santa Rita .
Jefferson Baiano | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Salvador, 10 Mayu 1995 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Brazil | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Kididdigar kulob (Japan kawai)
gyara sasheAn sabunta zuwa ƙarshen kakar 2018 .
Kuɗin wasan | League | Kofi | Kofin League | Jimla | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Lokaci | Kulab | League | Ayyuka | Goals | Ayyuka | Goals | Ayyuka | Goals | Ayyuka | Goals |
Japan | League | Kofin Sarki | Kofin J.League | Jimla | ||||||
2018 | Mito HollyHock | J2 League | 34 | 11 | 1 | 1 | - | 35 | 12 | |
2019 | Montedio Yamagata | 0 | 0 | 0 | 0 | - | 0 | 0 | ||
Jimla | 34 | 11 | 1 | 1 | 0 | 0 | 35 | 12 |
Manazarta
gyara sashe
Hanyoyin haɗin waje
gyara sashe- Jefferson Baiano at J.League (in Japanese)