Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam

Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam (ZUST) wata cibiyar ilimi ce ta Somaliya da aka kafa a cikin 2013 don manufar inganta ƙarfin ɗan adam da ake buƙata a cikin ƙasar. Jami'ar tana da babban harabar a Mogadishu, Somaliya kuma tana da harabar a cikin biranen Baidoa da Jowhar.

Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Zamzam
Bayanai
Iri jami'a
Ƙasa Somaliya
Aiki
Mamba na Somali Research and Education Network (en) Fassara da Ƙungiyar Jami'in Afrika
Tarihi
Ƙirƙira 2013
zust.edu.so
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe