Jørgen Strand Larsen
Jørgen Strand Larsen[1][2] Jørgen Strand Larsen (an haife shi 6 ga Fabrairu 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Norway wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ko na gefen dama don ƙungiyar La Liga Celta da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Norway.[3][4][5]
Jørgen Strand Larsen | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Halden Municipality (en) , 6 ga Faburairu, 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Norway | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Norwegian (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Norwegian (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://eredivisie.nl/nieuws/ajax-vierde-keer-hofleverancier-in-eredivisie-elftal-van-de-maand/
- ↑ https://www.relevo.com/futbol/eurocopa-masculina/strand-larsen-liverpool-pulpo-amenaza-20230322085751-nt.html
- ↑ https://uk.soccerway.com/players/jorgen-strand-larsen/461807/
- ↑ https://www.sa.no/sport/sarpsborg-08/jorgen-strand-larsen/jorgen-strand-larsen-klar-for-ac-milan/s/5-46-389746
- ↑ https://www.fotball.no/fotballdata/person/profil/?fiksId=3046363