Ismaila Diop
Ismaila Diop (an haife shi ranar 19 ga watan Disambar 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal. Yana buga wasa a Albania don Apolonia.
Ismaila Diop | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 19 Disamba 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Aikin kulob
gyara sasheAscoli
gyara sasheA ranar 26 ga watan Mayun 2017, Diop ya sanya hannu kan kwangilar ƙwararrunsa na farko tare da Ascoli na tsawon shekaru uku.[1]
Lamuni ga Maguzawa
gyara sasheA ranar 24 ga watan Agustan 2018, Diop ya shiga Paganese akan lamuni na tsawon lokaci.[2] Ya buga wasansa na farko na Seria C don Maguzawa a ranar 16 ga watan Satumban 2018 a wasan da suka yi da Rende.[3]
Seri C
gyara sasheA ranar 31 ga watan Yulin 2019, ya sanya hannu kan kwangilar shekaru 2 tare da kulob ɗin Seria C Fano.[4]
A ranar 5 ga watan Oktoban 2020, ya shiga Fermana.[5] A ranar 27 ga watan Janairun 2021, kwangilarsa da Fermana ta ƙare ta hanyar amincewar juna.[6]
Albaniya
gyara sasheBayan da Fermana ya sake shi, ya koma kulob ɗin Albania Apolonia kuma ya fara buga wa kulob ɗin wasa a ranar 31 ga watan Janairun 2021 da KF Tirana.[7]
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://www.ascolicalcio1898.it/news/dettaglio/primo-contratto-da-professionista-per-il-difensore-ismaila-diop
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2023-03-22. Retrieved 2023-03-22.
- ↑ https://int.soccerway.com/matches/2018/09/16/italy/serie-c1/paganese-calcio-1926/rende/2919655/
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2022-05-25. Retrieved 2023-03-22.
- ↑ https://www.fermanafc.com/news/119568502278/ufficiale-isacco-e-nepi-passano-al-fano-alla-fermana-arriva-ismaila-diop
- ↑ https://www.fermanafc.com/news/140238032390/ufficiale-arriva-la-rescissione-per-ismaila-diop
- ↑ https://int.soccerway.com/matches/2021/01/31/albania/super-league/ks-apolonia-fier/kf-tirana/3354523/
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ismaila Diop at Soccerway