Illse Davids
Illse Davids (an haife ta a ranar 26 ga watan Maris na shekara ta 1987 a Cape Town, Afirka ta Kudu) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu . A Wasannin Olympics na bazara na 2012 ta yi gasa tare da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Afirka ta Kudu a Gasar mata. Ta yi karatu a Jami'ar North Carolina kuma ta buga wa tawagar hockey wasanni.[1][2][3] Ta sami takardar shaidar digiri na biyu a fannin ilimi (PGCE), Jami'ar Stellenbosch . [4]
Illse Davids | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Cape Town, 26 ga Maris, 1987 (37 shekaru) |
ƙasa | Afirka ta kudu |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | field hockey player (en) |
Mahalarcin
| |
Nauyi | 55 kg |
Tsayi | 163 cm |
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "Glasgow 2014 - Illse Davids Profile". g2014results.thecgf.com. Archived from the original on 2016-08-21. Retrieved 2016-08-09.
- ↑ "Illse Davids Bio, Stats, and Results". Olympics at Sports-Reference.com. Archived from the original on 2016-10-05. Retrieved 2016-08-09.
- ↑ "Illse Davids - Field Hockey". University of North Carolina Athletics (in Turanci). Retrieved 2023-02-08.
- ↑ "English_News_Archive_11-05-18 - Maties Sport stars graduate". www.sun.ac.za. Retrieved 2023-02-08.