Ibtissem Ben Mohamed
Ibtissem Ben Mohamed (Arabic), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Tunisia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga ƙungiyar Saudiyya Al Wehda da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia.[1]
Ibtissem Ben Mohamed | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 1 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Ayyukan kulob din
gyara sasheBen Mohamed ya buga wa AS mata na Sahel, Tunis Air Club da AS Banque de l'Habitat a Tunisia. Daga baya ta shiga Jeddah Pride da Al Wehda a Saudi Arabia.[2]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheBen Mohamed ya buga wa Tunisia kwallo a matakin manya, ciki har da nasarar sada zumunci 4-0 a kan Hadaddiyar Daular Larabawa 6 ga Oktoba 2021.[3]
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "منتخب تونس لكرة القدم النسائية يطير إلى الإمارات لخوض وديتين استعدادًا لمواجهة مصر". Tatweeg News (in Larabci). 1 October 2021. Retrieved 19 October 2021.
- ↑ "الوحدة السعودي للسيدات يتعاقد مع التونسية ابتسام بن محمد "شرين" قامة من فخر جدة". koraplus.com (in Larabci). 12 August 2023.
- ↑ "Match Report of United Arab Emirates vs Tunisia - 2021-10-06 - FIFA Friendlies - Women". Global Sports Archive. Retrieved 19 October 2021.