Ibrahima Dramé
Ibrahima Dramé (an haife shi ranar 6 ga watan Oktoban 2001)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Austria Wien da ƙungiyar ajiyar su, Young Violets.[2]
Ibrahima Dramé | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Sédhiou (en) , 6 Oktoba 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | wing half (en) |
Aikin kulob
gyara sasheA ranar 8 ga watan Janairun 2020, ƙungiyar farko ta Austriya LASK ta ba da sanarwar sanya hannu kan Dramé na shekaru 3.5 har zuwa bazara ta 2023. Da farko an sanya shi zuwa ƙungiyar ajiyar LASK Juniors OÖ da ke wasa a mataki na biyu.[3]
Ya fara buga wasansa na farko na Ƙwallon Ƙafa na Austrian don Juniors OÖ a matsayin mai farawa a ranar 21 ga watan Fabrairun 2020 a wasan gida da SV Lafnitz.[4]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheAn buga Dramé don Senegal U20 a lokacin gasar cin kofin Afrika na U-20 na 2019 da gasar cin kofin duniya na FIFA U-20 na 2019. A cikin shekarar 2019, ya kuma sami kofuna biyu ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Senegal.[5]
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://web.archive.org/web/20200206013743/https://www.fifadata.com/document/FWYC/2019/pdf/FWYC_2019_SquadLists.pdf
- ↑ https://web.archive.org/web/20210422230310/https://www.lask.at/lask_mitglieder/ibrahima-drame/
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2021-04-11. Retrieved 2023-03-24.
- ↑ https://int.soccerway.com/matches/2020/02/21/austria/1-liga/fc-pasching/sv-lafnitz/3040503/
- ↑ https://www.national-football-teams.com/player/75982/-.html
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ibrahima Dramé at Soccerway
- Ibrahima Dramé at WorldFootball.net