Heinrich "Heini" Isaacks (an haife shi ranar 5 ga watan Maris 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Maritzburg United a gasar ƙwallon ƙafa ta Afirka ta Kudu a matsayin ɗan wasan tsakiya ko kuma ɗan wasan gaba. Ya buga wa Namibia wasa a gasar cin kofin duniya ta FIFA 2014.[1]

Heinrich Isaacks
Rayuwa
Haihuwa South-West Africa (en) Fassara, 5 ga Maris, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Namibiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Maritzburg United FC-
  Namibia men's national football team (en) Fassara2003-254
F.C. Civics Windhoek (en) Fassara2004-2006
SønderjyskE Fodbold (en) Fassara2006-2008
F.C. Civics Windhoek (en) Fassara2008-2012
Bloemfontein Celtic F.C.2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 175 cm

Ya taba buga wasa a kulob ɗin Civics FC da SønderjyskE.

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Kwallayen kasa da kasa

gyara sashe
Maki da sakamako ne suka fara zura kwallayen Namibiya.[2]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 23 ga Yuli, 2006 Independence Stadium, Windhoek, Namibia </img> Malawi 1-1 3–2 2006 COSAFA Cup
2. 6 ga Yuni 2009 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> DR Congo 3-0 4–0 Sada zumunci
3. 4-0
4. 15 Nuwamba 2011 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Djibouti 1-0 4–0 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta

gyara sashe
  1. "Isaacks :: Heinrich Isaacks :: Maritzburg United" . Football-Lineups . Retrieved 2018-05-14.
  2. "Isaacks, Heinrich" . National Football Teams. Retrieved 13 February 2018.