Hana Yousry
Hana Yousry (an haife ta a ranar 10 ga watan Maris, shekara ta 1993) mawaƙi ce kuma 'ɗan wasan kwaikwayo ta Masar.[1]
Hana Yousry | |
---|---|
Rayuwa | |
Cikakken suna | هنا إبراهيم يسري |
Haihuwa | Kairo, 10 ga Maris, 1993 (31 shekaru) |
ƙasa | Misra |
Harshen uwa | Larabci |
Ƴan uwa | |
Mahaifi | Ibrahim Yusri |
Ahali | Mohamed Yousry |
Karatu | |
Harsuna |
Larabci Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi da mawaƙi |
Artistic movement |
pop music (en) jazz (en) classical music (en) Arabic music (en) |
Kayan kida | murya |
Jadawalin Kiɗa | Sony Music Entertainment |
Rayuwarta da girma
gyara sasheAn haifi Hana Ibrahim Yousry a Alkahira a ranar 10 ga watan Maris 10 shekara ta 1993, kuma ita 'yar'uwar ɗan wasan kwaikwayo Ibrahim Yousory ce kuma 'yar'uwa ce ta ɗan wasan kwaikwayo Mohamed Yousry . yi karatu a nan a fagen talla a wata jami'a mai zaman kanta.[2]
Ayyukanta
gyara sasheA nan ne ta fara aikinta na fasaha bayan mahaifinta ya mutu lokacin da take da shekaru goma sha shida.Saboda roƙon mahaifinta ya yi aiki a waje da al'ummar fasaha, An koya masa mawaƙa Samira Said.Ta fara aikin fasaha a nan a shekarar 2017. Ta shiga cikin wasan kwaikwayo a cikin ayyukan fasaha da yawa, ciki har da: Jerin Iyali a 2022, da kuma jerin The Eight a 2022.Ta sami shahara a nan bayan ta raira "Yar Uba" a cikin jerin "Family Topic," kuma ta shiga cikin wani arziki tare da Medhat Saleh a gaban Shugaban Masar Abdel Fattah El-Sisi yayin halartar bikin mata na Masar.[3]
Ayyukanta
gyara sasheFim
gyara sasheWaƙoƙi
gyara sasheTa gabatar da waƙoƙi sama da talatin a nan, ban da duets tare da mawaƙa da yawa. An gabatar da kundi na farko a farkon shekara ta 2024, tare da kwangila na Sony Music Entertainment don samar da cikakken kundi wanda ya haɗa da waƙoƙi daban-daban guda goma, mai taken (Idan Mun gafarta mana). An saki waƙoƙin farko na wannan kundin. kira shi (Idan Mun gafarta mana), a ranar 17 ga Fabrairu, 2024, wanda Muhammad Al-Shafi'i ya rubuta, wanda Islam Refaat ya shirya, kuma Maher Al-Malakh ya shirya, da kuma bidiyon bidiyo, wanda Nidal Hani ya jagoranta.[4]
kyaututtuka
gyara sasheTa sami lambar yabo ta Excellence and Creativity daga bikin talabijin na Satellite na Larabawa, don waƙar Bint Abuya .[5]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "هنا ابنة إبراهيم يسري تجميع بين فيروز وأديل في أغنية جديدة (فيديو) | خبر". www.filfan.com. 2021-03-07. Retrieved 2024-02-20.
- ↑ "هنا ابنة إبراهيم يسري تجميع بين فيروز وأديل في أغنية جديدة (فيديو) | خبر". www.filfan.com. 2021-03-07. Retrieved 2024-02-20.
- ↑ "هناء يسري، من هي مطربة أغنية "بنت أبويا" في موضوع عائلي؟". فيتو (in Larabci). 2023-01-29. Retrieved 2024-02-20.
- ↑ شطا, بسمة (2023-01-28). "أبرز المعلومات عن هنا يسري صاحبة أغنية "بنت أبويا".. والدها فنان راحل". الوطن (in Larabci). Retrieved 2024-02-20.
- ↑ خالد, ياسر (2023-09-29). "هنا يسري تعرب عن سعادتها بعد حصولها على جائزة التميز والإبداع". القائد نيوز (in Larabci). Archived from the original on 2024-02-20. Retrieved 2024-02-20.
Haɗin waje
gyara sashe- Hana Yousrya kanFacebook
- Hana Yousrya kanInstagram