Hamari Traoré
Hamari Traoré (an haife shi a ranar 27 ga Janairu 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mali wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar Rennes ta Ligue 1, wanda shi ne kyaftin, da kuma tawagar ƙasar Mali.[1]
Hamari Traoré | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Mali, 31 ga Yuli, 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Mali | ||||||||||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Ahali | Adama Traoré (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | fullback (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 64 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 175 cm |
Aikin kulob/Aiki
gyara sasheTraore ya koma Lierse a 2013 daga Paris FC. Ya buga wasansa na farko na Belgian Pro League a ranar 30 ga Oktoba 2013 da Sporting Lokeren. Ya buga cikakken wasan, inda aka tashi 1-0 a waje.[2]
Ayyukan kasa
gyara sasheTraore ya buga wasa a tawagar 'yan wasan Mali kuma ya fara buga wasansa na farko a wasan sada zumunta da suka doke Burkina Faso da ci 4-1.[3]
Kididdigar sana'a/Aiki
gyara sasheKulob/ƙungiya
gyara sashe- As of match played 25 August 2021[4]
Club | Season | League | National Cup | League Cup | Continental | Other | Total | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Division | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Paris FC II | 2012–13 | Championnat de France Amateur 2 | 10 | 0 | — | — | — | — | 10 | 0 | ||||
Paris FC | 2012–13 | Championnat National | 16 | 0 | 0 | 0 | — | — | — | 16 | 0 | |||
Lierse | 2013–14 | Belgian Pro League | 15 | 0 | 1 | 0 | — | — | — | 16 | 0 | |||
2014–15 | Belgian Pro League | 33 | 1 | 1 | 0 | — | — | 4[lower-alpha 1] | 0 | 38 | 0 | |||
Total | 48 | 1 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 4 | 0 | 54 | 1 | ||
Reims | 2015–16 | Ligue 1 | 33 | 2 | 1 | 0 | 0 | 0 | — | — | 34 | 2 | ||
2016–17 | Ligue 2 | 31 | 2 | 1 | 0 | 1 | 0 | — | — | 33 | 2 | |||
Total | 64 | 4 | 2 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 67 | 4 | ||
Rennes | 2017–18 | Ligue 1 | 30 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | — | 33 | 0 | |
2018–19 | Ligue 1 | 34 | 0 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 0 | — | 49 | 0 | ||
2019–20 | Ligue 1 | 27 | 0 | 5 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 37 | 1 | |
2020–21 | Ligue 1 | 35 | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0 | — | 42 | 1 | ||
2021–22 | Ligue 1 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0 | — | 4 | 0 | ||
Total | 127 | 1 | 11 | 1 | 6 | 0 | 19 | 0 | 0 | 0 | 165 | 2 | ||
Career total | 267 | 6 | 15 | 1 | 7 | 0 | 19 | 0 | 4 | 0 | 312 | 7 |
Ƙasashen Duniya
gyara sashe- As of match played on 16 June 2021.[5]
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Buri |
---|---|---|---|
Mali | 2015 | 1 | 0 |
2016 | 5 | 0 | |
2017 | 8 | 0 | |
2018 | 4 | 0 | |
2019 | 7 | 0 | |
2020 | 3 | 1 | |
2021 | 2 | 0 | |
Jimlar | 30 | 1 |
- Maki da sakamako sun jera ƙwallayen ƙwallo na Mali na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace ƙwallon Traoré .
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | 9 Oktoba 2020 | Emirhan Sport Center Stadium, Side, Turkey | </img> Ghana | 1-0 | 3–0 | Sada zumunci |
Girmamawa
gyara sasheRennes
- Coupe de France : 2018-19
Bayanan kula
gyara sashe- ↑ Appearances in Belgian Second Division play-offs
Manazarta
gyara sashe- ↑ Lokeren vs. Lierse - 30 October 2013 - Soccerway" . soccerway.com. Retrieved 16 August 2014.
- ↑ Mali-H. Traore - Profile with news, career statistics and history - Soccerway". soccerway.com. Retrieved 16 August 2014.
- ↑ Loum, Mansour. "Première pour Hamari Traoré avec le Mali - Afrik-foot.com : l'actualité du football africain" . www.afrik-foot.com . Retrieved 9 April 2018.
- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedsoccerway
- ↑ Samfuri:NFT