Halle Rose Houssein (an haife ta a ranar 11 ga watan Disamba shekarar 2004) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na West Ham United .

Halle Houssein
Rayuwa
Haihuwa 11 Disamba 2004 (20 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Houssein ta fara aikinta tare da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Arsenal . A ranar 12 ga watan Oktoba Satumba shekarar 2021, ta yi karo da Arsenal a gwagwalada wasan da suka doke Reading da ci 4-0. Kafin rabin na biyu na shekarar 2021 da kuma shekara ta 22, Houssein ya rattaba hannu kan West Ham United a Ingila.

Rayuwa ta sirri

gyara sashe

Houssein asalin Cyprus ne na Turkiyya.

Manazarta

gyara sashe


Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe

Samfuri:West Ham United F.C. Women squad