Grant Kekana
Grant Kekana (an haife shi a ranar 31 ga watan Oktoba shekara ta 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Mamelodi Sundowns a gasar ƙwallon ƙafa ta Premier . [1] [2] [3]
Grant Kekana | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Polokwane (en) , 31 Oktoba 1992 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Girmamawa
gyara sasheAfirka ta Kudu
- Gasar Cin Kofin Afirka Matsayi na uku: 2023 [4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Grant Kekana at Soccerway
- ↑ "MTN Football Page has moved". Archived from the original on 4 March 2016. Retrieved 21 August 2013.
- ↑ "Grant Kekana confirms Mamelodi Sundowns move from SuperSport United | Goal.com". www.goal.com. Retrieved 2021-07-10.
- ↑ Edwards, Piers (10 February 2024). "South Africa 0–0 DR Congo". BBC Sport. Archived from the original on 12 February 2024. Retrieved 12 February 2024.