Gavin Lane
Gavin Lane (an haife shi a ranar 26 ga watan Nuwamba shekara ta 1966) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu mai ritaya (ƙwallon ƙafa) . Ya taka leda da fasaha don Giant Blackpool, Orlando Pirates, Moroka Swallows da AmaZulu kuma ya wakilci Afirka ta Kudu .
Gavin Lane | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Boksburg (en) , 26 Nuwamba, 1966 (58 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
A lokacin aikinsa ana yi masa lakabi da "Stability Unit" [1] kuma ya kasance memba na Orlando Pirates 1995 na gasar cin kofin zakarun Afirka na tawagar da ta lashe gasar.
Bayan ritaya
gyara sasheGavin Lane ya kasance yana aiki a matsayin manajan kwangila a wani kamfani na gyarawa, Gordon Verhoef & Krause. Gavin yanzu ya mallaki kamfanin zane-zane da gyare-gyare mai suna Gavin Lane Projects. [2]
Rayuwa ta sirri
gyara sasheYana zaune a Durban tare da matarsa Lesley da 'ya'yansa maza biyu, Kyle Lane (an haife shi a shekara ta 1989) da Devin Lane (an haife shi a cikin shekara ta 1993). [3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Blue Ribbon - Gavin 'Stability Unit' Lane | Soccer Laduma". www.soccerladuma.co.za. Archived from the original on 10 October 2013. Retrieved 22 May 2022.
- ↑ "TimesLIVE". www.timeslive.co.za (in Turanci). Retrieved 2018-06-07.
- ↑ "TimesLIVE". www.timeslive.co.za (in Turanci). Retrieved 2018-06-07.