Frank Pelleg
Frank Pelleg ( Hebrew: פרנק פלג ; Satumba 24, shekara ta alif ɗari tara da goma 1910 - Disamba 20, shekarar 1968) ɗan ƙasar Czech ne ɗan ƙasar Isra'ila.[1][2]
Frank Pelleg | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Prag, 24 Satumba 1910 |
ƙasa | Isra'ila |
Mutuwa | Haifa (en) , 20 Disamba 1968 |
Makwanci | Hof HaCarmel Cemetery (Haifa, Israel) (en) |
Karatu | |
Harsuna | Ibrananci |
Sana'a | |
Sana'a | pianist (en) , university teacher (en) , conductor (en) da mai rubuta kiɗa |
Kayan kida | harpsichord (en) |
IMDb | nm0670952 |
Manazarta
gyara sashe- ↑ Cohn, Michal Smoira (2010). The Mission and Message of Music: Building Blocks to the Aesthetics of Music in our Time. Newcastle upon Tyne: Cambridge Scholars Publishing. p. 213. ISBN 9781443818704. OCLC 695855022.
- ↑ Neher, André (1990). They Made Their Souls Anew. Albany, New York: SUNY Press. p. 162. ISBN 9780585078281. OCLC 42856068.