El Icha
El Icha (Life) fim ne na shekarar 2010 daga Tunisiya.
El Icha | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2010 |
Ƙasar asali | Tunisiya |
Characteristics | |
During | 17 Dakika |
Direction and screenplay | |
Darekta | Walid Tayaa |
'yan wasa | |
External links | |
Specialized websites
|
Takaitaccen bayani
gyara sasheHavet 'yar Tunisiya ce mai kimanin shekaru arba'in. Bazawara ce kuma tana da ɗa ɗan shekara ashirin da ya yi hijira zuwa Kanada. Tana zaune tare da mahaifiyarta a wata unguwa tana aiki a Tunis, kuma tana aiki a matsayin ma'aikaciyartallan wayar hannu na wani kamfani na Faransa da aka shigar a birnin Tunis. Kowace safiya, ta kan tashi don aiki, tana nutsewa cikin yanayin shaƙatawa. A gida, rayuwarta ta kasance ɗaya ce kuma ba ta da ra'ayi.
Kyauta
gyara sashe- Festival de Cine Mediterráneo de Tetuán 2010