Christian Nørgaard Christian Thers Nørgaard (an Haife shi 10 Maris 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Danish wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida don ƙungiyar Premier League Brentford da Denmark na ƙasa.

Christian Nørgaard
Rayuwa
Haihuwa Kwapanhagan, 10 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Daular Denmark
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  ACF Fiorentina (en) Fassara-
  Denmark national under-16 football team (en) Fassara2009-201030
  Denmark national under-17 football team (en) Fassara2009-201030
  Denmark national under-17 football team (en) Fassara2010-2011223
  Denmark national under-19 football team (en) Fassara2011-2013191
Lyngby Boldklub (en) Fassara2011-2011170
  Hamburger SV2012-201300
  Denmark national under-20 football team (en) Fassara2013-201321
  Denmark national under-21 football team (en) Fassara2013-
Brøndby IF (en) Fassara2013-757
  Denmark national under-19 football team (en) Fassara2013-201321
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 19
Nauyi 70 kg
Tsayi 185 cm
IMDb nm12741740
Christian Nørgaard
Christian Nørgaard
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe