Charlotte Millogo
Kie Aïcha Charlotte Millogo (an haife ta a ranar 14 ga watan Yuli 1998), wacce aka fi sani da Charlotte Millogo, 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Burkinabe wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga US des Forces Armées kuma kyaftin ɗin tawagar mata ta Burkina Faso.
Charlotte Millogo | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 14 ga Yuli, 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Burkina Faso | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa da Ƴan Sanda | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob
gyara sasheMillogo ta buga wa USFA wasa a Burkina Faso.[1]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheMillogo ta buga wa Burkina Faso wasa a babban mataki a lokacin neman gurbin shiga gasar cin kofin Afirka ta mata na shekarar 2022).
Rayuwa ta sirri
gyara sasheMillogo kuma 'yar sanda ce kuma sajan.[1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 "Aicha Charlotte Dao/Millogo, la policière qui défend le drapeau national en football" (in Faransanci). Retrieved 24 April 2022.