Chair of Confession
Kursi al-I`tiraf ( Larabci: كرسي الإعتراف , Shugaban ikirari ) wani fim ne na laifi / wasan kwaikwayo na Masar a 1949. Tauraruwar ta fito da Ƴan wasa Faten Hamama, Fakher Fakher, Abdel Alim Khattab, da Youssef Wahbi, wadanda suma suka shirya fim din kuma suka rubuta rubutunsa . Youssef Wahbi, wanda ya taka rawar Cardinal Giovanni, ya sami lambar zinare daga fadar Vatican .[ana buƙatar hujja]
Chair of Confession | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 1949 |
Asalin suna | كرسي الاعتراف |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Misra |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) |
During | 120 Dakika |
Launi | black-and-white (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Youssef Wahbi |
'yan wasa | |
Faten Hamama (en) Youssef Wahbi Seraj Munir Negma Ibrahim (en) Abdel Alim Khattab (en) Q20607340 Hassan El Barudy (en) Fakher Fakher (en) | |
Director of photography (en) | Mahmoud Nasr (en) |
Kintato | |
Narrative location (en) | Italiya |
External links | |
Labari
gyara sasheFim ɗin ya nuna irin rayuwar membobin gidan Katolika na Medici, wanda Cardinal Giovanni ke jagoranta. Ɗan'uwan Cardinal, Guliano, ya yi soyayya da wata budurwa kuma kyakkyawa, Phileberta. Wani mutum, Andrea, kyakkyawan shugaban sojoji kuma mai nasara, shima yana sonta. Yana gogayya da Guliano don zuciyarta.
Andrea ya shirya makirci mai haɗari; ya kashe mahaifiyar Phileberta kuma ya ɓoye laifinsa. Ana zargin Guliano da laifin kisan kai sannan aka kashe shi kuma aka kashe shi. Watanni bayan haka, Andrea ya amsa laifinsa na mugun laifin. Cardinal Giovanni ya yi baƙin ciki daga gaskiyar mutuwar ɗan'uwansa.
Ƴam wasa
gyara sashe- Youssef Wahbi a matsayin Cardinal Giovanni.
- Abdel Alim Khattab a matsayin Andrea Strotsy.
- Faten Hamama a matsayin Phileberta.
- Fakher Fakher a matsayin Guliano.
- Negma Ibrahim a matsayin Mahaifiyar Diovanni.
- Seraj Munir a matsayin gwamnan Rome.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Takaitacciyar Fim, Dandalin Faten Hamama. An dawo da shi ranar 1 ga Janairu, 2007.
- Chair of Confession on IMDb