Celiwe Nkambule
Celiwe Thandazile Nkambule (an haife ta a ranar 19 ga watan Fabrairun shekara ta 1993) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Liswati wacce ke taka leda a matsayin mai gaba ga Young Buffaloes FC da ƙungiyar mata ta Eswatini.[1][2]
Celiwe Nkambule | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 19 ga Faburairu, 1993 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Eswatini | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ayyukan kulob din gyara sashe
Nkambule ta buga wa Young Buffaloes wasa a Eswatini.
Ayyukan kasa da kasa gyara sashe
Nkambule ta buga wa Eswatini a babban matakin a lokacin gasar zakarun mata ta COSAFA guda biyu (2020 da 2021).[1]
Bayani gyara sashe
- ↑ 1.0 1.1 "Celiwe Nkambule". Global Sports Archive. Retrieved 14 October 2021.
- ↑ "NKAMBULE CELIWE THANDAZILE". FITEQ. Retrieved 14 October 2021.