Ben Malango Ngita (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kongo wanda ke taka leda a Al-Sharjah.

Ben Malango
Rayuwa
Haihuwa Kinshasa, 10 Nuwamba, 1993 (30 shekaru)
ƙasa Jamhuriyar dimokuradiyya Kwango
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Raja Club Athletic (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ayyukan kasa gyara sashe

Kwallayensa na kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da DR Congo ta ci a farko. [1]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 28 ga Mayu, 2018 Adokiye Amiesimaka Stadium, Port Harcourt, Nigeria </img> Najeriya 1-1 1-1 Sada zumunci
2. 11 ga Yuni 2021 Stade El Menzah, Tunis, Tunisiya </img> Mali 1-1 1-1
3. 11 Nuwamba 2021 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Tanzaniya 3-0 3–0 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
4. 14 Nuwamba 2021 Stade des Martyrs, Kinshasa, Jamhuriyar Demokradiyyar Kongo </img> Benin 2-0 2–0
5. 29 Maris 2022 Stade Mohammed V, Casablanca, Morocco </img> Maroko 1-4 1-4 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Girmamawa gyara sashe

Kulob gyara sashe

Raja Casablanca
  • Shekara : 2019-20
  • CAF Confederation Cup : 2020-21
  • Kofin Zakarun Kulob na Larabawa 2019–20
TP Mazembe
  • Linafoot : 2016-17, 2018-19
  • CAF Confederation Cup : 2017
  • CAF Super Cup : 2017, 2018[2]

Mutum gyara sashe

  • Linafoot Mafi Maki: 2016–17
  • Babban wanda ya zira kwallaye a gasar cin kofin Nahiyar CAF : 2017, 2020–21

Manazarta gyara sashe

  1. Ben Malango at National-Football-Teams.com
  2. Ben Malango–Raja Casablanca–Stats–titles won". footballdatabase.eu. Retrieved 24 January 2020.
  •  

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe