Behind the Rainbow
Bayan bakan gizo wani fim ne na labarin gaskiya na 2009.
Behind the Rainbow | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2009 |
Asalin suna | وراء قوس قزح |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Faransa da Misra |
Characteristics | |
Genre (en) | documentary film |
During | 138 Dakika |
Direction and screenplay | |
Darekta | Jihan El-Tahri (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Takaitaccen bayani
gyara sasheBayan da Rainbow duba miƙa mulki na African National Congress (ANC) daga da rawar a matsayin ƴancin kai ƙungiyar zuwa da wuri kamar yadda Afirka ta Kudu ' s jam'iyyar, ta hanyar juyin halitta daga cikin dangantakar da ke tsakanin biyu na ta fi shahararren shugabanni, Thabo Mbeki da Jacob Zuma . An yi gudun hijira a ƙarƙashin mulkin wariyar launin fata, ’yan’uwa maza da mata da ke bin jagorancin Mandela, sun yi aiki da aminci da aminci don gina ƙasa mara kabilanci. Yanzu sun zama abokan hamayya. Rikicin nasu dai na barazanar wargaza jam'iyyar ANC da ƙasar, a halin da ake ciki kuma talakawa na neman fatan samun sauyi da kuma fafutuka na fafutukar ganin an samu nasara.
`Yan wasa
gyara sasheKyauta
gyara sashe- Fespaco 2009
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe