Bangaskiya Nhlapo
Tumelo Nhlapo (an haife shi a ranar 20 ga watan Janairu shekara ta 1988) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu.
Bangaskiya Nhlapo | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Parys (en) , 20 ga Janairu, 1988 (36 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Sana'a
gyara sasheAn haifi Nhlapo a Parys . [1] Ya buga wasansa na farko a Bloemfontein Celtic a ranar 8 ga watan Agusta na shekarar 2007 da Mamelodi Sundowns a gasar Premier ta Afirka ta Kudu . [2] Bayan wasanni 15 na manyan jami'an Celtic, an kira shi a cikin tawagar 'yan wasan Afirka ta Kudu a gasar cin kofin Afrika na 2008 amma bai buga gasar ba. [2] Nhlapo ya bar Bloemfontein Celtic bayan ya ki sanya hannu kan tsawaita kwantiragin kafin kakar wasa ta 2010-11. [2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Tumelo Nhlapo".
- ↑ 2.0 2.1 2.2 "Tumelo Nhlapo". Kick Off. 1 November 2019. Retrieved 6 April 2022 – via PressReader.com.