Bubacar Njie Kambi (an haife shi a ranar 14 ga watan Maris ɗin shekara ta1988), wanda aka fi sani da Bacari, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Gambiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar Andorran UE Sant Julià .

Bacari
Rayuwa
Haihuwa Mataro, 14 ga Maris, 1988 (36 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Catalan (en) Fassara
Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
CE Premià (en) Fassara2007-20093313
Deportivo Aragón (en) Fassara2009-2009111
Real Valladolid B (en) Fassara2009-20115128
  Real Valladolid (en) Fassara2011-201181
RCD Espanyol B (en) Fassara2011-20122820
  CE L'Hospitalet (en) Fassara2012-20133813
  RCD Espanyol de Barcelona (en) Fassara2012-201210
  PFC Cherno More Varna (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 77 kg
Tsayi 178 cm

Aikin kulob

gyara sashe

An haife shi a Mataró, Barcelona, Catalonia, ga iyayen Gambiya, Bacari ya taka leda a ƙungiyoyi huɗu tun yana matashi (duk a yankinsa na asali, galibi RCD Espanyol ), [1] ya kammala ci gabansa a CE Mataró kuma ya fara aikinsa. aiki a matsayin mai tsaron baya na tsakiya, ana kiransa da Buba. [2] Ya fara buga wasansa na farko tare da CE Premià, sannan ya shafe shekaru biyu da rabi tare da Real Zaragoza da ƙungiyoyin ajiyar Real Valladolid . [3]

Bacari ya fara halarta a hukumance tare da babban tawagar Valladolid a ranar 20 ga Maris ɗin shekara ta 2011, yana zuwa a matsayin wanda zai maye gurbin Álvaro Antón na mintuna takwas na ƙarshe na 1-0 Segunda División gida nasara akan Girona FC . [4] Ya ba da gudummawar manufa ɗaya [5] a cikin mintuna 131 yayin yaƙin neman zaɓe, yayin da Castile da León suka ƙare a matsayi na bakwai.

 
Bacari

A cikin watan Yulin shekara ta 2011, Bacari ya sanya hannu tare da RCD Espanyol B. A ranar 3 ga Disamba ya fara bayyanar La Liga tare da tawagar farko, ya maye gurbin Álvaro Vázquez a cikin mintuna na mutuwa na 2-1 a waje da Valencia CF . [6] A ranar 20 ga watan Yuli na shekara ta gaba, ya shiga CE L'Hospitalet a cikin Segunda División B. [7]

Bayan kasancewa babban ɗan wasan Hospi na biyu a lokacin kakarsa kaɗai, a bayan Sergio Cirio, Bacari ya koma Bulgaria tare da PFC Cherno More Varna . [8] A ranar 30 ga watan Mayun shekara ta 2015, ya zira ƙwallaye a raga a minti na ƙarshe a gasar cin kofin Bulgarian da PFC Levski Sofia don tilasta karin lokaci ; ƙungiyarsa ta ci gaba da yin nasara da ci 2-1. A ranar 29 ga Mayun shekara ta 2017, bayan kamfen na Ƙwallon ƙafa na Farko guda huɗu da matsakaicin maƙasudi biyar, an dakatar da kwantiraginsa ta hanyar yarda juna.

 
Bacari

Bacari ya koma Spain da matakinsa na uku a cikin shekarar 2018 a watan Janairu canja wurin taga, yarda da yarjejeniya a San Fernando CD . Ya ci gaba da taka leda a cikin ƙananan wasanni a cikin shekaru masu zuwa, tare da Real Balompédica Linense da UE Vilassar de Mar.

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe