Baby Thief
Baby Thief fim ne na ƙasar Ghana wanda aka yi a shekarar 1991 kuma an sake shi a shekarar 1992. Fim ɗin ya ƙunshi Emmanuel Yeboah Asomah da John Dumelo a matsayin ɗan ƙarami wanda aka sani da Saka who.[1][2][3][4]
Baby Thief | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 1991 |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Ghana |
Characteristics | |
'Yan wasa
gyara sashe- John Dumelo
- Emmanuel Yeboah Asomah (KLB), yanzu mai ba da shawara, ma'aikacin jinya da mai ba da shawara kan cutar kanjamau a Ghana
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Jon Dumelo in 1992 film 'Baby thief - MyJoyOnline.com". www.myjoyonline.com. Retrieved 2019-10-10.
- ↑ "FLASHBACK: John Dumelo was 'baby thief'". www.ghanaweb.com (in Turanci). Retrieved 2019-10-10.
- ↑ "John Dumelo in 1992 movie 'Baby thief'". 233times.com (in Turanci). Retrieved 2019-10-10.
- ↑ johndumelo.com.wmv (in Turanci), retrieved 2019-10-10