Ayanda Dlamini (an haife shi a ranar 11 ga watan Oktoba shekara ta 1984 a Ulundi, KwaZulu-Natal ) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu . A halin yanzu yana kocin AmaZulu Reserve. [1] Dlamini ta buga wa AmaZulu wasa daga shekarar 2009 zuwa shekarar 2016. Ya yi ɗan gajeren lokaci a Bloemfontein Celtic daga 2016 zuwa 2017. Ya fito ne daga Kwa-Ceza kusa da Ulundi a lardin KwaZulu-Natal .

Ayanda Dlamini
Rayuwa
Haihuwa Ulundi (en) Fassara, 11 Oktoba 1984 (39 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AmaZulu F.C. (en) Fassara2009-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Manazarta gyara sashe

  1. "AmaZulu FC appoint Ayanda Dlamini as head coach as Moeneeb Josephs departs". Kick Off. 9 September 2020. Archived from the original on 7 November 2022. Retrieved 21 March 2024.