Areej Ahmed Mohammed Salim Al Hammadi (an haife shi a ranar 13 a watan Fabrairu shekarar 1986) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar Masarautar da ke buga wasan tsakiya.

Areej Al Hammadi
Rayuwa
Haihuwa Dubai (birni), 13 ga Faburairu, 1986 (38 shekaru)
ƙasa Taraiyar larabawa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Aikin kulob gyara sashe

Al Hammadi ta fara aiki da Al Wahda kafin ta koma Abu Dhabi Country Club a watan Yulin shekarar 2016. Ta bayyana a Gasar Cin Kofin Mata na WAFF na shekarar 2019 a Aqaba, Jordan tare da Ƙungiyar Ƙasa ta Abu Dhabi, inda ta zira kwallaye biyu don jagorantar ƙungiyar zuwa nasara a wasanta na ƙarshe na rukuni.

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

A cikin watan Agustan shekarar 2015, Al Hammadi ta lashe wasanta na farko a Hadaddiyar Daular Larabawa . Ta halarci gasar cin kofin Aphrodite na shekarar 2015 a Cyprus, gasar neman cancantar shiga gasar cin kofin Asiya ta mata ta AFC ta shekarar 2018 a Tajikistan, da gasar cin kofin mata ta WAFF ta shekarar 2019 a Bahrain.

Manufar kasa da kasa gyara sashe

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 22 ga Agusta, 2021 Sunab Awana Stadium, Dubai, United Arab Emirates Template:Country data MDV</img>Template:Country data MDV 1-0 5–1 Sada zumunci

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Areej Al Hammadi on Instagram