Maw`ed Ma` al-Hayat ( Larabci: موعد مع الحياة‎, Alƙawari tare da Rayuwa ) wani fim ɗin wasan kwaikwayo ne na 1953 na Masar wanda Ezz El-Dine Zulficar ya jagoranta kuma ya rubuta tare. Tauraruwa ta fito da Shukry Sarhan, Shadia, da Faten Hamama .

Appointment with Life
Asali
Lokacin bugawa 1953
Asalin suna موعد مع الحياه
Asalin harshe Egyptian Arabic (en) Fassara
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Genre (en) Fassara drama film (en) Fassara
During 115 Dakika
Launi black-and-white (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Ezz El-Dine Zulficar
Marubin wasannin kwaykwayo Ezz El-Dine Zulficar
'yan wasa
Samar
Mai tsarawa Ezz El-Dine Zulficar
External links

Faten Hamama tana wasa da Amal, diyar wani shahararren likita, wacce ke zaune tare da Fatimah (Shadia). Fatimah tasan Mamdouh baban Amal, ita kuma Amal tana soyayya da Ahmed injiniya . Mahaifin Amal ya samu labarin wata muguwar cuta da ƴarsa ke fama da ita, sai ya yanke shawarar boye mata gaskiya. Likitoci sun shaida masa cewa saura watanni shida kacal ta rayu, idan ba ta warke ba. Amal ce ta gano sannan mahaifinta ya fuskanci gaskiya. Ya bukaci ƙwararren ƙwararren ɗan ƙasar waje, wanda a zahiri ya iya warkar da cutar ta. Bayan ta warke ta auri ahmed soyayyar da ta daɗe.

Manazarta

gyara sashe
  • "Film summary" (in Arabic). Faten Hamama's official site. Retrieved 2007-01-25.CS1 maint: unrecognized language (link)
  • "Film summary" (in Arabic). Arabic Movies. Archived from the original on September 16, 2004. Retrieved 2007-01-25.CS1 maint: unrecognized language (link)