Alhassane Issoufou
Alhassane Dante Issoufou (an haife shi a watan Janairu 1, 1981) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.
Alhassane Issoufou | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Niamey, 19 ga Augusta, 1980 (43 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Nijar | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Sana'a gyara sashe
Kafin sanya hannu tare da kulob ɗin Morrocain ya buga wa ASO Chlef kuma an gabatar da Zumunta AC, Wasannin Afirka, CA Bordj Bou Arreridj, JS du Ténéré, KSC Lokeren da RC Kadiogo.
Ayyukan ƙasa da ƙasa gyara sashe
Issoufou memba ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Niger. [1] Ya taka leda a gasar cin kofin Afrika a shekarar 2012. Da yake ba a yi wani sahihin ƙididdiga ba, kocin Issoufou da yawan kwallayen da ya ci a tawagar ƙasar ya zama abin ban mamaki, amma da alama ya buga wasanni sama da 30 kuma ya ci akalla kwallaye 3.
Girmamawa gyara sashe
- Ya ci CAF Confederation Cup sau ɗaya tare da FUS de Rabat a 2010
Manazarta gyara sashe
- ↑ Alhassane Issoufou – FIFA competition record