Alfred Ndengane
Bulelani Alfred Ndengan (an haife shi a ranar 19 ga watan Janairu shekara ta 1987) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya taka rawa a ƙarshe a matsayin mai tsaron baya ga Maritzburg United . [1]
Alfred Ndengane | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Afirka ta kudu, 19 ga Janairu, 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Rayuwar farko da ta sirri
gyara sasheSana'a
gyara sasheNdengan ya fara aikinsa a Hanover Park, kuma ya yi wasa a FC Cape Town da Bloemfontein Celtic, ya bar na karshen a cikin 2018, kafin ya shiga Orlando Pirates a Janairu 2019. [3] Orlando Pirates ya sake shi a watan Oktoba 2020. [4]
Girmamawa
gyara sasheTshakhuma Tsha Madzivhandila FC
- Kofin Nedbank : 2020-21
Manazarta
gyara sashe- ↑ Alfred Ndengane at Soccerway
- ↑ Ditlhobolo, Austin (2 October 2019). "PSL News: Alfred Ndengane is focused on Orlando Pirates". Goal. Retrieved 9 October 2020.
- ↑ Ditlhobolo, Austin (10 January 2019). "Alfred Ndengane reveals Orlando Pirates had long-term interest in his services". Goal. Retrieved 9 October 2020.
- ↑ "Mlambo, Mulenga and Ndengane lead list of 8 players released by Pirates". FourFourTwo. 6 October 2020. Retrieved 9 October 2020.