Akim Djaha
Akim Djaha (an haife shi a ranar 14 ga watan Satumba 1998) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Championnat National 2 FC Martigues. An haife shi a Faransa, yana buga wa tawagar kasar Comoros wasa. [1]
Akim Djaha | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Bordeaux, 14 Satumba 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa |
Komoros Faransa | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Aikin kulob
gyara sasheDjaha tsohon ɗan wasan makarantar matasa ne na Angers da Trélissac.[2] Ya shiga kulob ɗinVannes a watan Mayu 2020. [3]
A ranar 8 ga watan Yuni 2021, Djah ya shiga Martigues. [4]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheAn haife shi a Faransa, Djaha yana wakiltar Comoros a wasan ƙwallon ƙafa na duniya. Ya karɓi kiran da suka yi masa na zuwa ƙungiyar ƙasa ta Comoros a ranar 21 ga watan Yuni 2021 don wasan cancantar shiga gasar cin kofin Arab na FIFA da Palestine. [5] Ya buga wasansa na farko na kasa da kasa kwanaki uku bayan haka a wasan, wanda ya kare da ci 5-1 a hannun Comoros.[6] [7]
Kididdigar sana'a
gyara sasheƘasashen Duniya
gyara sashe- As of 24 June 2021[8]
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Manufa |
---|---|---|---|
Comoros | 2021 | 1 | 0 |
Jimlar | 1 | 0 |
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Akim Djaha at WorldFootball.net
- Player profile Archived 2023-03-21 at the Wayback Machine at comorosfootball.com (in FrFrench
Manazarta
gyara sashe- ↑ Akim Djaha at Soccerway
- ↑ "Akim Djaha, nouvelle recrue du Vannes Olympique club" . Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "LE VANNES OC ENREGISTRE UN RENFORT VENANT DE TRÉLISSAC" . 4 May 2020. Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "AKIM DJAHA VIENT RENFORCER LA DÉFENSE DU FC MARTIGUES" . 8 June 2021. Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "Arab Cup of Nations 2021 : la liste des Comores contre la Palestine" . 21 June 2020. Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "Five-star Palestine come from behind to beat Comoros" . 25 June 2020. Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "Palestine – Comores" . Retrieved 6 July 2021.
- ↑ "Akim Djaha". Global Sports Archive. Retrieved 6 July 2021.